28c97252

    Kayayyaki

Tsarin Kaya mai sarrafa kansa & Tsarin Duba Motoci

Takaitaccen Bayani:

BGV7600 na'ura mai sarrafa kansa & tsarin duba abin hawa tsari ne na kaya da tsarin binciken ababen hawa wanda zai iya tafiya akan tituna na yau da kullun kuma yana da na'urar kariya.Tsarin yana mamaye ƙananan yanki kuma ya dace da duba jigilar jigilar kayan hawan kaya a cikin wuraren bincike tare da ƙarancin yanki, ana iya canja wurin tsarin a cikin ɗan gajeren nesa a cikin takamaiman yanki na dubawa.


Cikakken Bayani

Babban Abubuwan Samfur

Tags samfurin

BGV7600 kaya mai sarrafa kansa & tsarin binciken abin hawa yana ɗaukar Betatron kuma yana ba da tsarin dabaran abin hawa wanda zai iya tafiya a kan talakawan hanyoyin yankin dubawa a cikin kewayon ɗan gajeren nesa da kansa.Dangane da tsarin jigilar kaya & tsarin binciken abin hawa, don haɓaka ingantaccen bincike da daidaito, CGN Begood ya sake tsara yawancin tsarin injinsa, kamar canza tsarin wutar lantarki na ƙasa zuwa tsarin wutar lantarki na abin hawa, wanda ke rage buƙatun sararin samaniya da ake buƙata yana ƙara yawan motsi.Gabatar da tsarin dabaran ba wai kawai rage yawan aikin farar hula ba amma har ma yana ba da damar tsarin don samun aikin duba juzu'i na ƙananan kusurwa.Don hotunan hotuna tare da wurare masu yawa, ana iya amfani da wannan aikin don sake duba motar da ake dubawa don samun hotuna daga kusurwoyi daban-daban, wanda ya fi dacewa don inganta aikin binciken ma'aikata na abubuwan da ake zargi.Tsarin yana da hanyoyin aiki guda biyu: yanayin tuƙi da yanayin duba wayar hannu, kuma yanayin duban wayar hannu yana da ƙarfi ta hanyar ginanniyar tsarin wutar lantarki ta abin hawa.Tsarin ya karɓi ƙirar garkuwar kai, babu buƙatar gina bangon garkuwa, kuma ana buƙatar ƙarancin aikin farar hula.

Tsarin ya mamaye ƙaramin yanki kuma ya dace da binciken jigilar jigilar motocin jigilar kaya a wuraren dubawa tare da ƙarancin wuraren.


  • Na baya:
  • Na gaba:

    • Mafi girman kayan aiki, babu ƙasa da motocin ɗaukar kaya 100 a cikin awa ɗaya akan yanayin tuƙi, kuma babu ƙasa da motocin ɗaukar kaya 20 a cikin awa ɗaya akan yanayin sikanin wayar hannu.
    • Tsaro na radiation don direba, yana da aikin keɓanta taksi ta atomatik da maɓallin maɓalli ɗaya zuwa yanayin duba wayar hannu
    • Fasahar IDE, goyon bayan nuna bambanci
    • Yalwar tsarin haɗin kai
    • Karancin aikin farar hula
    • Mai ikon canzawa zuwa gajeriyar nisa, dubawa mai sassauci a cikin yankin dubawa
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana